| Hiệu quả | Hiệu quả cao, hiệu quả cao, tuổi thọ cao hơn |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Hình trụ | Xi lanh chất lượng cao, xi lanh thương hiệu nổi tiếng |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| xô | Xô / vật lộn Clamshell |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Đám cưới | Hàn cao cấp, Phát hiện lỗ hổng |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
| Dây thừng | Dây chất lượng tốt dây muti-sợi |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh kính thiên văn |
| Điều kiện | Mới hoàn toàn. |
|---|---|
| độ sâu đào | 8m, 10m, 12m, 16m |
| Bảo hành | 6 tháng đối với tay trượt, 3 tháng đối với gầu |
| Nộp đơn | Máy đào 3 tấn - 55 tấn |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Vật liệu | Shaogang Q355B / khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| chiều dài | 11m-24m |
| Điều kiện | Mới |
| Máy đào phù hợp | Máy xúc 20 tấn - 85 tấn |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Xô | xô tiêu chuẩn |
| Cân nặng | 10kgs-730kgs |
| Đặc trưng | Hiệu quả cao và tuổi thọ dài hơn |
| Chất liệu cao cấp | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| xô | 1,5cbm 2cbm clamshell xô / vật lộn / lấy |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì, thêm chất bôi trơn |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao, hiệu quả cao |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Đám cưới | Hàn cao cấp, dây dây |
| Dây thừng | Tuổi thọ dài hơn |
| Độ sâu đào (m) | 6m 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
|---|---|
| Mô hình máy xúc | 6 tấn - 55 tấn |
| Vật liệu | Q355B, Q690D |
| OEM / ODM | Đúng |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Đám cưới | Hàn cao cấp |
| dây thừng | Dây dây chất lượng cao Muti-Strand |
| Vật liệu | BS900E |
|---|---|
| Chất lượng | Phần thưởng |
| độ sâu đào | 12m - 32m |
| Tùy chỉnh dịch vụ | Đúng |
| Thương hiệu máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |