| Đóng cọc | Cọc ván thép, cọc xi măng |
|---|---|
| Đặc trưng | tuổi thọ dài hơn và hiệu quả cao |
| Chiều dài | 11m-24m |
| Áp dụng cho | Máy xúc 20 tấn - 85 tấn |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 11-25m |
| Nộp đơn | Máy xúc 20-85 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Vật liệu | Q355B, Q690D, Q355NE |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh, Trắng, v.v. |
| Máy đào thích hợp | 6 tấn - 66 tấn |
| Thích hợp cho | Đào cát, đá, đất, phá dỡ |
| Chiều dài (m) | 6m - 25m |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Cat, v.v. |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 14m 16m 18m 20m 25m 30m 32m |
| Khả năng xô | 0,6cbm 0,8cbm 1cbm 1,5cbm 2cbm 2,5cbm |
| Vật liệu | Q355b, Q690D hoặc những người khác khi bạn yêu cầu |
| Áp dụng cho | Đào đất cát bùn sỏi đá v.v. |
| OEM / ODM | Có sẵn |
|---|---|
| Vật liệu | Q345, Q355B, Q690D |
| độ sâu đào | 10m 16m 18m 19m 20m |
| Tiếp cận dài | 18m 19m 20m |
| Máy đào thích hợp | 10 tấn đến 200 tấn |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chất lượng | Phần thưởng |
| Máy đào thích hợp | 6Tấn - 200Tấn |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Thương hiệu máy xúc | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |
|---|---|
| OEM / ODM | Đúng |
| Bức vẽ | Vàng, đỏ, xanh, trắng vv |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Khả năng xô | 0,4m3, 0,6m3, 1,5m3, 2m3, 2,2m3 |
| Vật liệu | Q355B, Q690D, NE355 |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| OEM / ODM | Đúng |
| Chất lượng | Chất lượng cao / cao |