| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Máy xúc phù hợp | 10 tấn 20 tấn 25 tấn 30 tấn 35 tấn 55 tấn |
| OEM / ODM | Đúng |
| chất lượng cao | Top 1 |
| Bảo hành | 6 tháng, 3 tháng |
| Chiều dài | 10m 16m 18m 20m 22m 24m |
|---|---|
| Khả năng chậu (cbm) | 0,4, 0,6, 0,8, 1, 2cbm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
| Tên sản phẩm | Vòng tay dài vòng tay của máy đào |
| Bảo hành | 6 tháng đối với cần lớn và cánh tay nhỏ, 3 tháng đối với gầu, 6 tháng đối với xi lanh |
| Vật liệu | Q355B, Q355NE, Q690D, v.v. |
|---|---|
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và bùng nổ |
| xi lanh xô | Bao gồm |
| xô | 0,8cbm 1cbm 1,2cbm 2cbm 4cbm |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và bùng nổ, 3 tháng cho xô |
|---|---|
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
| hàn | Hàn tốt hơn |
| Đặc điểm | Tuổi thọ dài hơn, không dễ bị nứt |
| Vật liệu | Q690d, q355ne, q355b, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Khả năng chậu (cbm) | 0,4, 0,6, 0,8, 1 mét khối |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Chiều dài | 8m 10m 11m |
| Điều kiện | Mới, mới 100%, Cần và cánh tay tầm xa mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-120T |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 11-25m |
| Nộp đơn | Máy xúc 20-85 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Đặc trưng | Tầm xa và tuổi thọ dịch vụ dài hơn |
| Độ sâu đào (M) | 12m 18m 20m 22m 25m |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Màu sắc | Tùy chỉnh, đỏ, xanh, vàng, v.v. |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |
| Đặc điểm | Tầm với dài, hiệu quả cao và tuổi thọ dài hơn |
| Vật liệu | HG785, nhẹ hơn mạnh hơn |
|---|---|
| Dịch vụ tuổi thọ | Tuổi thọ dài hơn |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao làm việc trơn tru |
| Máy đào phù hợp | Máy đào 6 tấn đến 50ton |
| xô | Có sẵn 0,2cbm đến 1,2cbm |