| Vật liệu | Q690D hoặc HG785 |
|---|---|
| máy xúc | 6TON đến 55TON |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh |
| Đặc điểm | Hai phần Kính thiên văn |
| OEM / ODM | Có sẵn |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Bức vẽ | Ba lớp |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |
| Mô hình máy xúc phù hợp | 6Tấn - 200Tấn |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Kiểu | Nhiệm vụ nặng nề |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Thương hiệu máy xúc phù hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion vv |
| Mô hình máy xúc | PC200, SK220, CAT 320, ZX1200, v.v. |
| Ghim | Chân chống mài mòn |
| OEM / ODM | Đúng |
|---|---|
| Khả năng xô | 0,4m3, 0,6m3, 1,5m3, 2m3, 2,2m3 |
| Tiếp cận dài | 10m 12m 16m 18m 20m |
| Áp dụng cho | Nạo vét, phá dỡ, đào cát đất đá |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao, hiệu quả cao |
|---|---|
| xô | Xô hàng hóa 2CBM |
| Maintanment | Easy Maintanment, Add Lubricant |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| xi lanh | Xi lanh chất lượng cao, xi lanh thương hiệu nổi tiếng |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| độ sâu đào | 10m 16m 18m 20m 21m 22m |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| OEM/ODM | Đúng |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, vàng, xanh, đen |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Màu sắc | Tăng cường yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Phụ tùng | Chất lượng cao |
| Rung động | Bằng chứng rung |
| MOQ | 1 mảnh / bộ |
| Máy đào thích hợp (tấn) | 6 tấn - 66 tấn |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Mô hình máy xúc | 20 tấn 30 tấn 35 tấn 55 tấn 60 tấn |
| Tên sản phẩm | Máy xúc tiêu chuẩn cần cẩu tiêu chuẩn |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 20-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Máy đào Telescopic Boom |
| Điều kiện | Mới |