| Vật liệu | Shaogang Q355B, Q690D |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và sự bùng nổ |
| đường ống | Đường ống liền mạch, không dễ dàng thất bại |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Digging Depth | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| Clamshell Bucket (cbm) | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm 3cbm |
| Suitable Excavators | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion etc |
| Design | High Effective design, safe and stable |
| Cylinders | High quality cylinders, longer service life-span |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng, 24 giờ |
| Đám cưới | Hàn cao cấp |
| Tiếp cận dài | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn, tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
|---|---|
| Máy xúc phù hợp | Máy xúc 20 tấn trở lên |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Chất lượng | Top 1 |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Đám cưới | Hàn cao cấp |
| Dây thừng | Dây chất lượng tốt dây muti-sợi |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh kính thiên văn |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| OEM / ODM | Đúng |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Dung tích thùng vỏ sò | 1 cbm - 3cbm |
| Độ sâu đào (M) | 18m 22m 25m 30m 32m |
| Máy xúc phù hợp | 10 tấn - 200 tấn |
|---|---|
| Thương hiệu máy xúc | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Kobelco vv |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Có, 24 giờ có sẵn |
| chất lượng cao | Cao cấp, Top 1 |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Vật liệu | Q355B |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Máy đào thích hợp | Mèo hitachi komatsu sany zoomlion, v.v. |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay, 3 tháng cho xô |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
| Warranty | 6 months for Boom and Arm, 3 months for Bucket |
| Đặc trưng | Tuổi thọ dài hơn |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Máy xúc phù hợp | 6Tấn - 200Tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |