| Màu sắc | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tuổi thọ dài hơn | Đúng |
| OEM / ODM | Đúng |
| Từ khóa | máy đào kính thiên văn |
| OEM/ODM | YES |
|---|---|
| Testings | YES |
| Suitable Excavator (ton) | 10ton to 60ton |
| High Efficiency | YES |
| Material | LG700 |
| Vật liệu | BS900E |
|---|---|
| Từ khóa | máy đào điện |
| Dây dây | Phần thưởng |
| Xô thô (CBM) | 1,5cbm 2cbm 3cbm |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Kiểm tra đầy đủ | Đúng |
|---|---|
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Màu sắc | Tăng cường yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | LG700 / Q690D |
| OEM / ODM | Đúng |
| Vật liệu | HG700, Q690D |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 12m 14m 16m |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| ống cuộn | Phóng to |
| xi lanh | Xi lanh cao cấp |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cánh tay kính thiên văn của máy đào |
| OEM/ODM | Được chấp nhận. |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | như khách hàng yêu cầu |
| Material | LG700 |
|---|---|
| Suitable working environment | Digging Deep Pits, House Foundation Pit |
| Digging depth(m) | 12m 14m 16m 18m 20m |
| Longer service life-span | Yes |
| OEM / ODM | Yes |
| OEM/ODM | YES |
|---|---|
| Material | LG700 / HG785 / Q690D |
| Suitable Excavator (ton) | 10ton to 60ton |
| Warranty | YES, 6 Months, 3 Months |
| Digging Depth(m) | 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m, 16m |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Áp dụng cho | 3 tấn - 55 tấn |
| Độ sâu đào (M) | 10m 12m 16m |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Gói | Vỏ gỗ / bong bóng |
| Vật liệu | Q355B Q690D |
| Thùng | Phần thưởng |