| OEM / ODM | Đúng |
|---|---|
| Thương hiệu máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Kato Sany Zoomlion Kobelco |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Phần thưởng | Đúng |
| Màu sắc | Tăng cường yêu cầu của khách hàng |
| Từ khóa | Cánh tay kính thiên văn của máy đào |
|---|---|
| Vật liệu | Q690D / HG785 |
| Máy đào thích hợp | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | Mới |
| Điều kiện | Mới, mới 100%, Cần và cánh tay tầm xa mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 45-120t |
| Quality | Premium |
|---|---|
| OEM / ODM | Available |
| Digging depth | 6m-16m |
| Material | LG700 / BS700 / Q690D |
| Excavator Accessories | Bucket and other accessories |
| Máy đào phù hợp | 3 tấn - 50ton |
|---|---|
| xô | 0,8cbm 1cbm 1,5cbm 2cbm |
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và bùng nổ, 3 tháng cho xô |
| Vật liệu | Shaogang Q355B, Q690D |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh kính thiên văn |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Kính thiên văn cho máy xúc |
| Kỹ thuật | Kỹ thuật tiên tiến |
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
| Màu sắc | Vàng, đỏ, xanh, trắng, như khách hàng yêu cầu |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
|---|---|
| Máy đào thích hợp | 20TON - 120TON |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| BẢO TRÌ | Bảo trì dễ dàng |
| Material | LG700 / HG785 / Q690D |
|---|---|
| Color | Red, Yellow, Blue White Customized |
| Buckets(cbm) | 0.5cbm 1cbm 1.5cbm 2cbm |
| OEM/ODM | YES |
| Warranty | YES, 6 Months, 3 Months |
| Tên một phần | máy đào cánh tay cánh tay dài |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B/Q690 |
| Các ngành áp dụng | Năng lượng & Khai thác & Phá hủy |
| Máy đào thích hợp | 10-22Tấn |
| Chiều dài | 14m |
| Efficiency | High Efficiency, High Effective |
|---|---|
| Bucket | 2cbm Clamshell Bucket |
| Maintanment | Easy Maintanment, Add Lubricant |
| Digging Depth(m) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Cylinder | High quality cylinders, famous brand cylinders |