| Features | High Effective and Longer Life-span |
|---|---|
| Cylinders | High Quality Improved Cylinders |
| Material | Q355B, High quality steel material |
| Warranty | 6 Months for The Arm |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Máy đào thích hợp | 20TON - 120TON |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| dây thừng | Đường dây tròn |
| Đặc trưng | Tầm với dài, sức mạnh cao |
|---|---|
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Đầu nối | Đầu nối dày, có thể chịu căng thẳng rất lớn |
| Bảo hành | 6 tháng cho đống ủ cổ |
| Dây hàn | Dây hàn Jinqiao, dây hàn tốt hơn |
| Đặc trưng | Công dụng nặng tuổi thọ sử dụng lâu hơn |
|---|---|
| Đầu nối | Đầu nối chất lượng cao |
| Máy đào thích hợp | 6TON - 60TON |
| Vật liệu | Q355b q690d hoặc những người khác khi bạn yêu cầu |
| Điều kiện làm việc | Đường hầm đào, đá cứng |
| Product name | Excavator Telescopic Arm |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO9001 |
| Suitable | 3-36Ton |
| Material | Q355B |
| Color | Customer Required |
| xi lanh | Xi lanh cải tiến chất lượng cao |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh, 3 tháng cho xô |
| OEM / ODM | Có sẵn |
| Vật liệu | Q355B, Vật liệu thép chất lượng cao |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao và tuổi thọ dài hơn |
| xi lanh | Xi lanh cải tiến chất lượng cao |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| Vật liệu | Thương hiệu Shaogang Q355B |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh, 3 tháng cho xô |
| Bảo trì dễ dàng | Vâng |
| Phần thưởng | Đúng |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 12m 14m 16m 18m 20m |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Màu sắc | Đỏ, vàng, trắng, tùy chỉnh |
| Vật liệu | LG700 / Q690D / BS900E |
| Chất lượng | Phần thưởng |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| độ sâu đào | 6m-16m |
| xô | Xô tiêu chuẩn / Xô vỏ sò |
| Tình hình | Mới |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay |
| dây thừng | Nhiều dây dây sợi |
| Máy đào thích hợp | 20TON - 120TON |
| kết nối | Chất lượng cao và đầu nối dày |