| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Đám cưới | Hàn cao cấp |
| Dây thừng | Dây dây chất lượng cao Muti-Strand |
| tệp đính kèm | Xô / Xô hàng hóa / Grapple / Grab |
| Độ sâu đào (m) | 20m 25m 30m 32m |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |
| Mô hình máy xúc | PC300, CAT320, SY500HD, v.v. |
| Dây dây | Phần thưởng |
| thương hiệu | Máy móc Zhonghe Khai Bình |
|---|---|
| Tên một phần | Hitch nhanh thủy lực |
| Ứng dụng | Thay phụ tùng máy xúc |
| máy phù hợp | Máy xúc 10 tấn - 30 tấn |
| Vật liệu | Q355B |
| Vật liệu | Q690D / HG785 |
|---|---|
| Máy đào phù hợp | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện | Mới |
| Thùng | 0,2 cbm - 1 cbm |
| Hàng hiệu | ZHONGHE |
|---|---|
| Ứng dụng | Tệp đính kèm |
| Kiểu | Máy xúc ngón tay cái gầu |
| Vật liệu | Q355B |
| Màu sắc | Khách hàng yêu cầu |
| Hàng hiệu | Zhonghe |
|---|---|
| tên một phần | Cánh tay máy xúc đá |
| Ứng dụng | Phá vỡ đá |
| Vật liệu | Q355D/Q690D |
| Các ngành áp dụng | Năng lượng & Khai thác & Phá hủy |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 11-25m |
| Nộp đơn | Máy xúc 20-85 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 11-25m |
| Nộp đơn | Máy xúc 20-85 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 11-25m |
| Nộp đơn | Máy xúc 20-85 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |