| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
|---|---|
| OEM/ODM | Đúng |
| Bảo hành | Có, 6 tháng, 3 tháng |
| Độ sâu đào (M) | 10m 12m 14m 16m 18m 18m 20m |
| Bưu kiện | Có, bong bóng, vỏ gỗ |
| Điều kiện | Mới, mới 100%, Cần và cánh tay tầm xa mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 45-120t |
| Number Of Sections | 3 Sections |
|---|---|
| Type | Excavator Attachment |
| Certificate | Yes |
| Warranty | 6 Months |
| Welding | Strong |
| Khả năng xô | 0.1 cbm - 1cbm |
|---|---|
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Áp dụng cho | 3 tấn - 55 tấn |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
|---|---|
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m, 16m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Áp dụng cho | 3 tấn - 65 tấn |
| Tình trạng | Mới |
| Đặc điểm | Tầm xa, đào cát cứng, vận chuyển dễ dàng |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng đối với tay trượt, 3 tháng đối với gầu |
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| Khả năng của xô | 0,1 cbm - 2cbm |
| Điều kiện | Mới |
| Welding | Better Welding |
|---|---|
| Type | Excavator Attachment |
| Number Of Sections | 3 Sections |
| Maximum Reach | 18M 20M 25M 30M 32M |
| Warranty | 6 Months for Arm |
| Khả năng xô | 0,4cbm, 0,6cbm, 1,5cbm, 2,2cbm, 2,5cbm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
| Tầm với tối đa | 25m 30m 32m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| hàn | Hàn cao cấp |
| xi lanh | Xi lanh cải tiến chất lượng cao |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh, 3 tháng cho xô |
| Từ khóa | Bán cánh tay kính thiên văn |
| OEM / ODM | Có sẵn |
| Tên một phần | máy đào cánh tay cánh tay dài |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B/Q690 |
| Các ngành áp dụng | Năng lượng & Khai thác & Phá hủy |
| Máy đào thích hợp | 6-15Tấn |
| Chiều dài | 7-14m |