| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Mô hình máy xúc phù hợp | 6 tấn - 200 tấn |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| tệp đính kèm | Máy cắt / Máy nghiền / Máy cắt |
| Ứng dụng | Phá dỡ công trình xây dựng |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Mô hình máy xúc phù hợp | 6 tấn - 200 tấn |
| tệp đính kèm | Máy cắt / Máy nghiền / Máy cắt |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | LG700 / BS900E |
|---|---|
| Tệp đính kèm phía trước | Xô vỏ sò, Xô tiêu chuẩn |
| Mô hình máy xúc | 6 tấn - 200 tấn |
| Độ sâu đào (m) | 10m 12m 16m 18m |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Thiết kế | Thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định, tiếp cận dài kính thiên văn |
|---|---|
| hàn | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany, v.v. |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh mẽ hơn |
|---|---|
| Mô hình máy xúc phù hợp | Máy xúc 10 tấn - 65 tấn |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Độ sâu đào | 10m, 18m, 20m, 25m, 30m, 32m |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay, 3 tháng cho xô |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
|---|---|
| dây thừng | Mutiple - Dây tròn tròn, tuổi thọ cao hơn |
| Máy đào thích hợp | 20TON - 120TON |
| OEM/ODM | Có sẵn |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |